Mafi kyawun Shafukan Yanar Gizo na Crypto

Idan a halin yanzu kuna riƙe da wasu alamun dijital kuma kuna son sanya kuɗin zuwa kyakkyawan amfani - me yasa ba za ku yi la’akari da saka hannun jari na crypto ba? Ta yin hakan, zaku sami kuɗin shiga na yau da kullun akan alamun ku a cikin yanayi mai kama da asusun banki na al'ada.

Koyaya, sabanin asusun banki - wanda wataƙila zai ga kuna samun ƙasa da 1% cikin riba a kowace shekara, mafi kyawun rukunin yanar gizon crypto suna biyan yawan amfanin ƙasa mai yawa. Kuma kar ku manta, ladan ku mai yawa yana ciki Bugu da kari ga duk wata ribar da zaku iya samu idan alamar dijital ta ƙaru da ƙima.

Idan wannan yana kama da wani abu da kuke son bincika gaba - wannan jagorar yana sake duba mafi kyawun rukunin yanar gizo na crypto don 2022. Muna kuma bayyana yadda crypto staking ke aiki da tafiya da ku ta hanyar farawa yau!

Mafi kyawun Wuraren Maɓallan Crypto - Jerin Mafi kyawun Wuraren Maɓallan Crypto 2022

Za'a iya samun jerin mafi kyawun rukunin wuraren saka hannun jari na 2022 a ƙasa.

 • eToro: Mai Nasara Mafi Kyawun Gidan Yanar Gizo na Crypto 2o21
 • Binance: Mahara Staking Coins Tare da m Albarkatun
 • MyContainer: Kato Albarkatun miƙa a kan Kananan-Cap Staking Coins

Jagora Mai sauri akan Farawa tare da Crypto Staking Yanzu

A ƙasa zaku sami matakan da ake buƙata don fara ɗaukar alamun ku na crypto kuma daga baya ku sami riba akan kadarorin dijital mara aiki!

Don wannan koyarwar da sauri - muna amfani da tsarin dandalin eToro wanda aka kayyade - wanda muka yi imanin shine mafi kyawun rukunin yanar gizo na crypto don 2022.

 • Mataki na 1: Buɗe Asusun eToro - Mataki na 1 zai buƙaci ku buɗe asusu tare da eToro. Wannan bai kamata ya dauke ku fiye da mintuna biyu ba kuma kawai yana buƙatar wasu bayanan sirri. Hakanan kuna buƙatar loda kwafin ID ɗin ku - ba a ƙalla ba saboda ƙungiyoyin kuɗi masu daraja da yawa sun tsara eToro.
 • Mataki na 2: Sayi tsabar tsabar tsabar kudi - Domin samun kuɗi daga sabis na saka hannun jari na eToro, da farko kuna buƙatar siyan tsabar kuɗi da ta cancanta. Kuna iya yin wannan ta hanyar katin kuɗi/katin kuɗi, asusun banki, ko Paypal - kuma mafi ƙarancin saka hannun jari a kowace ciniki shine $ 25 kawai.
 • Mataki na 3: Sami Lada ta hanyar Tsayawa -Bayan kwanaki 8-10 sun shude (ya danganta da tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar)-kai tsaye za ku fara samun lada mai yawa! Wannan zai ci gaba da kasancewa har sai kun yanke shawarar fitar da kuɗi - wanda zaku iya yi a kowane lokaci.

Kamar yadda kuke gani daga jagorar wuta mai sauri na sama, yin amfani da crypto ba zai iya zama da sauƙi ba lokacin amfani da eToro. Bugu da ƙari, rukunin dillalan FCA, ASIC, da CySEC ne ke tsara su - don haka za ku iya tabbatar da tsabar tsabar tsabar kuɗin ku a kowane lokaci!

Fara Staking Yanzu

Kashi 67% na asusun mai saka hannun jari suna asarar kuɗi lokacin kasuwanci na CFDs tare da wannan mai badawa.

Ta yaya Crypto Staking ke aiki? Jagoran Farawa

Idan kuna nan kuna nemo mafi kyawun rukunin yanar gizon crypto a kasuwa yanzu-wataƙila kuna da tabbataccen ra'ayi game da yadda wannan tsarin mai amfani ke aiki. Koyaya, idan har yanzu ba ku da tabbas game da muhimman abubuwan, muna ba da shawarar karantawa ta wannan ɓangaren kafin a ci gaba. 

Don haka, a cikin mafi mahimmancin sa, ƙirar crypto yana ba ku damar samun riba akan rijistar alamar dijital ku. Wannan saboda za a yi amfani da tsabar tsabar kuɗin ku don taimakawa tabbatar da ma'amaloli akan hanyoyin tabbatar da gungumen azaba (PoS).

A mafi yawan lokuta, kuna buƙatar kulle alamun ku na wani lokaci - ma'ana ba za ku iya samun damar tsabar kuɗin dijital ba har sai wannan lokacin ya wuce. Takamaiman adadin kwanakin zai bambanta daga cibiyar sadarwar PoS zuwa cibiyar sadarwa.

Koyaya, babban mahimmancin ƙirar crypto shine kamar haka:

 • Kun yanke shawarar saka hannun jari 1,000 a kan toshewar Cosmos
 • Za mu ce kowane alamar Cosmos tana da daraja $ 15 - don haka jimlar jimlar $ 15,000 ce
 • Matsakaicin yawan amfanin ƙasa akan tayin shine 8% a shekara
 • Sannan za mu ce ana buƙatar ku kulle alamun har tsawon watanni uku
 • A ƙarshen lokacin watanni uku, zaku dawo da alamun ku
 • Koyaya, maimakon karɓar alamun 1,000 kawai - ku ma kuna samun lada mai yawa
 • A ƙimar shekara -shekara na 8% - wannan ya kai ƙarin alamun 20

Idan muka yi zato cewa alamun Cosmos su ma sun cancanci $ 15 kowannensu a ƙarshen lokacin tsawan watanni uku, wannan yana nufin cewa kashi 8% na shekara-shekara ya samar da $ 300 a cikin abin da aka samu (alamun 20 x $ 15). Koyaya, akwai kowane damar da ƙimar tsabar kuɗin ku ta ƙaru tunda kun kulle alamun.

Don haka, ba wai kawai mafi kyawun rukunin yanar gizo na crypto suna ba ku damar samun riba akan alamun ku ba - amma har yanzu kuna amfana daga karuwar ƙimar kadar dijital. Daga qarshe, wannan shine dalilin da ya sa fa'ida mai yawa a cikin yanayin tsinkayen crypto yana haɓaka cikin ƙima.

Mafi kyawun Wuraren Hanya na Crypto - Cikakken Bayani 

Yanzu da muka yi bayanin yadda crypto staking ke aiki, yanzu zamu iya mai da hankali kan sakamakon binciken mu. Wato, da kanmu mun sake duba dubunnan dandamali waɗanda ke ba da sabis na tsinkaye na crypto kuma mun kammala cewa rukunin yanar gizon da aka lissafa a ƙasa sun cancanci la'akari. 

1. eToro - Wanda yayi Nasara na Mafi Kyawun Yanar Gizo ta Crypto 2o22

Cikakken tsarin bincikenmu ya gano cewa eToro shine mafi kyawun mafi kyawun wurin saka hannun jari na crypto a kasuwa a yau. An fi sanin dandamali don ayyukan dillalan sa da sabis na kasuwanci - tare da dandamali gida ga dubban kayan aikin kuɗi. Wannan ya haɗa da ɗimbin nau'i -nau'i na cryptocurrency - waɗanda zaku iya siyarwa, siyarwa, da kasuwanci akan mafi ƙarancin gungumen azaba $ 25 kawai. Ƙari akan wannan jim kaɗan.

Dangane da abin da eToro ke bayarwa a cikin mahallin crypto staking, dandamali ya sa tsarin ƙarshe zuwa ƙarshe ya zama mara kyau. Wannan saboda ba kwa buƙatar yin wani abu don fara samun lada akan tsabar kuɗin ku. A akasin wannan, eToro yana biyan ku ta atomatik ta atomatik don riƙe alamun a cikin walat ɗin ku. Ba kamar masu samar da yawa ba a wannan sararin - eToro baya buƙatar ku kulle alamun ku.

Madadin haka, dandamali yana ba ku damar shiga cikin tsabar tsabar kuɗin ku - ma'ana kuna iya yin fice a duk lokacin da kuke so. A lokacin rubuce -rubuce, eToro yana ba da lada na gasa akan TRON da Cardano. Ethereum 2.0 - tare da tarin sauran tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar kudi, za a kara su a nan gaba. Koma baya kawai tare da tsarin eToro staking shine cewa kuna buƙatar jira kwanaki 8-10 don lada don fara tarawa - wanda ya dogara da tsabar kuɗi.

Hakanan kuna iya la'akari da eToro don saka hannun jarin ku na cryptocurrency. Ba wai kawai an kulla yarjejeniya da dillali ba - tare da lasisi daga FCA, ASIC, da CySEC - amma dandamali yana ba da kudade masu fa'ida. Plusari, zaka iya siyan alamun dijital tare da katin kuɗi/katin kuɗi, canja wurin asusun banki, har ma da Paypal. Hakanan kuna iya saka hannun jari ta hanyar amfani da kayan aikin Kwafi na Kwafi-wanda ke ba ku damar kwafa mai amfani da eToro kamar-don-kamar!

Our Rating

 • Ciniki da yawa na kadarorin crypto akan shimfida kawai
 • Dokar FCA, CySEC, da ASIC - suma an yarda da su a Amurka
 • Dandalin abokantaka da mafi ƙarancin gungumen crypto na $ 25 kawai
 • $ 5 cire kudi
67% na masu saka jari na kiri sun rasa kuɗi lokacin kasuwancin CFDs tare da wannan mai ba da sabis

2. Binance - Tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar kudi tare da haɓakar gasa

Zaɓin na gaba da za a yi la’akari da shi a cikin binciken ku don mafi kyawun rukunin gungumen azaba na crypto shine Binance. Da farko, wannan mai bayarwa shine mafi kyawun sanannu don ayyukan musayar cryptocurrency. A zahiri, Binance shine musayar mafi girma a fagen crypto - tare da masu amfani sama da miliyan 100. Hakanan dandamali yana sauƙaƙe mafi girman adadin ciniki na yau da kullun.

Dangane da abin da sashen saka ido na Binance crypto zai bayar, zaku sami tsabar kuɗi 11 da aka tallafa. Wannan yana rufe tsararren tsabar kudi kamar BUSD, USDC, da Tether. Abubuwan da ake samu akan waɗannan tsabar kuɗin sun tsaya a 2.89%, 2.79%, da 4.79% - bi da bi. Kuna da alamun dijital kamar Swipe, wanda ke samar da ƙimar gasa mafi girma na 5.45%.

Mafi kyawun tsabar tsabar tsabar tsabar kuɗi a Binance shine HARD Protocol, wanda ke biyan 10%. Tabbatar bincika mafi ƙarancin lokacin kullewa akan zaɓar tsabar kuɗin ku kafin ci gaba. Kuna iya ba da kuɗin asusun Binance ta hanyar canja wurin alamun daga walat ɗin waje. Ko, gwargwadon wurin ku, zaku iya amfani da katin kuɗi/katin kuɗi don siyan tsabar PoS.

Our Rating

 • Mafi girman musayar crypto a duniya
 • Kwamishinonin kawai 0.10%
 • Yana tallafawa ajiyar kuɗin fiat a wasu yankuna
 • Ba a kayyade ba - don haka kuɗin ku koyaushe suna cikin haɗari
Kuna iya rasa kuɗi lokacin da kuke ƙera kadarorin crypto tare da wannan mai ba da sabis

3. Mycontainer-An Bayar da Yawa Mai Girma akan Ƙananan Tsabar Kuɗaɗe

MyContainer dandamali ne na ƙwararriyar ƙwaƙƙwaran kayan aiki wanda ke tallafawa tarin tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar kudi. Tare da cewa, wannan dandamali zai zama mafi kyawu ga waɗanda ke neman matsakaicin matsakaici yayin kuma a lokaci guda - suna farin cikin ɗaukar ƙarin haɗari. Wannan saboda MyContainer yana karɓar bakuncin ƙananan tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar kuɗi waɗanda ke ba da manyan APYs.

Misali, Alamu uku mafi ƙosar kuɗi sun haɗa da BitcponPoS, ExclusiveCoin, da Aika Sadarwar Jama'a. Waɗannan tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar suna samar da ƙima mai kyau na shekara -shekara na 70%, 68%, da 53% - bi da bi. Sauran tsabar tsabar tsabar tsabar tsirrai waɗanda ke samar da kyakkyawan amfanin gona sun haɗa da Cartesi, Phore, Essentia, da Divi.

A gefe guda, MyContainer kuma yana goyan bayan tsabar kuɗi masu girma waɗanda ke zuwa tare da ƙananan haɗarin. Misali, zaku iya saka hannun jari na Binance Coin, Bitcoin Cash, Dogecoin, Ethereum Classic, da Chainlink. Waɗannan tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar suna yi, duk da haka, suna samar da ƙimar APY mafi ƙanƙanta.

Our Rating

 • Dandamali na saka hannun jari na crypto
 • Yawancin tsabar tsabar tsabar kudi masu goyan baya
 • Yawan amfanin gona har zuwa 70%
 • Ba lasisi ko ƙa'ida - don haka ya rage a ga yadda amincin alamun ku suke
Kuna iya rasa kuɗi lokacin da kuke ƙera kadarorin crypto tare da wannan mai ba da sabis

Zaɓin Mafi kyawun Wuraren Maɓallan Crypto

A cikin sassan da ke sama, mun yi bitar mafi kyawun rukunin yanar gizo na crypto a halin yanzu a kasuwa. Kuna iya zaɓar zaɓi ɗayan rukunin yanar gizon da muka tattauna ko yin ɗan ƙaramin bincike kafin a ci gaba.

Idan zaɓin na ƙarshen, a ƙasa muna bayanin yadda ake tafiya game da zaɓar mafi kyawun rukunin yanar gizo na crypto ka.

Goyan bayan PoS Coins

Da farko kuna buƙatar yin la’akari da ko shafin yanar gizon crypto yana goyan bayan tsabar kuɗin da kuka zaɓa. Misali, idan kuna neman samun riba akan alamun Cosmos mara aiki, to kuna buƙatar nemo wani dandamali wanda ke goyan bayan ATOM staking.

Yawan Shekaru na Shekara (APY)

Mafi kyawun rukunin yanar gizo na crypto zai nuna yawan ribar da ake samu azaman APY. Wannan shine yawan ribar da zaku samu don tara tsabar kuɗin ku na tsawon shekara guda. Misali, idan kuka saka alamun TRON 10,000 kuma dandamali ya biya APY na 10%, sha'awar ku zata zama alamun 1,000.

Koyaya, da alama ba za ku so ku saka tsabar kuɗin ku ba don cikakken shekara ta kalandar, don haka kuna buƙatar tantance nawa zaku yi gwargwadon lokacin da kuka zaɓa. Tsayawa da misalin guda ɗaya, idan kuka zaɓi saka hannun jari 10,000 TRON na watanni uku a APY na 10%, ladan ku zai zama alamun 250.

Safety

Kawai saboda kun haɗu da dandamali wanda ke ba da fa'ida mai kyau akan tsabar kuɗin gungumen da kuka zaɓa ba yana nufin yakamata ku ci gaba da buɗe asusu. A akasin wannan, kuna buƙatar tantance ko za a iya amincewa da dandamali ko a'a.

Daga cikin wasu dalilai da yawa, wannan shine dalilin da yasa zamuyi jayayya cewa eToro shine mafi kyawun mafi kyawun wurin saka hannun jari a kasuwa - kamar yadda aka tsara dandamali ta fuskoki uku. Sauran mashahuran masu samar da sabis a cikin wannan sararin - wato Binance da MyContainer, suna aiki ba tare da lasisin doka ba. Bi da bi, wannan yana nufin cewa ba za ku taɓa iya tabbata 100% cewa kuɗin ku na da aminci ba.

kudade

Shafukan yanar gizo na Crypto yawanci suna cajin kwamiti don samar muku da dandamali don samun lada akan tsabar kuɗin PoS ɗin ku. Wannan yawanci yana zuwa azaman kwamiti - wanda ake cirewa daga ribar da kuke samu.

Misali, bari mu ɗauka cewa a cikin tsawon watanni uku, kuna samar da ƙarin alamun HARD 1000 daga ƙoƙarin ku. Idan dandamali yana cajin kwamiti na 20% - wannan ya kai alamun 200. Wannan daga baya zai bar ku da ribar kuɗi na HARD 800.

Mafi qarancin Lock-Up Period

Yawancin shafukan yanar gizo na crypto suna da mafi ƙarancin lokacin kullewa. Wannan shine lokacin da alamun ku masu ƙima za su kasance waɗanda ba za a iya taɓawa ba. Lokaci na musamman na kullewa ba kawai zai dogara ne akan shafin da kuka zaɓa ba-amma tsabar kuɗin PoS daban-daban.

Tare da cewa, akwai kuma dandamali kamar eToro waɗanda ba su da mafi ƙarancin lokacin kulle-kulle kwata-kwata. A akasin wannan, eToro yana ba ku damar cire tsabar kuɗin ku a duk lokacin da kuke so!

Fara Samun Lada Yanzu - Gabatarwa ta Amfani da Mafi kyawun Shafin Farko na Crypto

Ta hanyar karanta wannan jagorar akan mafi kyawun rukunin yanar gizon crypto har zuwa wannan lokacin - yakamata yanzu ku san yadda ake zaɓar mai bayarwa mai dacewa. Don sake maimaitawa - kuna buƙatar zaɓar rukunin yanar gizon da ke tallafawa tsabar kuɗin PoS ɗin da kuka zaɓa, yana ba da APY mai ban sha'awa, kuma yana da aminci da aminci.

Mun gano cewa eToro ya sadu kuma ya zarce waɗannan mahimman ma'aunin-don haka matakin mataki-mataki-mataki a ƙasa zai nuna muku yadda ake fara ɗaukar crypto tare da wannan babban mai ba da sabis!

Mataki 1: Yi rijista Tare da eToro

Tsarin rajista a eToro yana da sauƙi kuma cikin sauri. Kuna buƙatar bayar da wasu bayanan keɓaɓɓu - kamar sunanka da adireshin gida, tare da lambar wayarku da imel. Wannan saboda eToro an tsara shi - don haka ba zai iya ba ku damar samun damar ayyukan sa na crypto ba ta hanyar da ba a sani ba.

Wannan yana nufin, duk da haka, yana nufin cewa zaku iya amincewa cewa kuna amfani da dandamali na halal, kuma ta haka - tsabar kuɗin ku za su kasance cikin amintattun hannaye a kowane lokaci. Bugu da ƙari, kuna buƙatar loda kwafin ID ɗin da gwamnati ta bayar-wanda za a tabbatar da shi cikin ƙasa da daƙiƙa 60.

Mataki 2: Ƙara Kudi

Yanzu kuna buƙatar ƙara wasu kuɗi zuwa asusun eToro. Dalilin wannan shine kuna buƙatar siyan tsabar kuɗin da kuka zaɓa daga eToro don samun lada. Labari mai dadi shine cewa mafi ƙarancin ajiya shine $ 200 kawai kuma zaku iya siyan kadarorin crypto daga $ 25 kawai.

Kuna iya saka kuɗi tare da katin kuɗi/katin kuɗi, Paypal, Skrill, Neteller, ko waya ta banki. Kudin da aka haɗa da adibas ɗin fiat shine kawai 0.5% na adadin ma'amala.

Mataki na 3: Sayi tsabar kudin PoS

Yanzu zaku iya ci gaba da siyan tsabar kuɗin PoS ɗin da kuka zaɓa. A lokacin rubutu, zaku iya zaɓar tsakanin TRON ko Cardano, kodayake, za a ƙara ƙarin tsabar kuɗi nan ba da jimawa ba.

Kawai bincika tsabar kuɗin PoS da kuke son siyan, shigar da hannun jarin ku, kuma tabbatar da oda.

Mataki na 4: Sami lada na saka hannun jari na Crypto

Da zarar kun sayi tsabar kuɗin PoS ɗin da kuka zaɓa, kuna buƙatar jira kwanaki 8-10 kafin alamun su fara haifar da lada. Daidaitaccen lokacin zai dogara ne akan tsabar kuɗin da kuka siya. Koyaya, da zarar lokacin da ya dace ya wuce, zaku fara samun riba ta atomatik!

Wannan yana nufin cewa zaku iya zama ku zauna ku more ladan ku muddin kun yanke shawara. Idan a kowane lokaci kuna son fitar da tsabar tsabar kuɗin ku - ana iya kammala wannan ta danna maɓallin. Kawai ziyarci fayil ɗin eToro ɗin ku kuma danna maɓallin 'Sell' wanda yake kusa da tsabar kuɗin da kuke son cirewa.

Mafi kyawun Shafukan Yanar Gizo na Crypto: Ƙarshen Layi

A taƙaice, wannan jagorar ta yi bitar mafi kyawun rukunin yanar gizo na crypto a kasuwa yanzu. Mun kuma bincika abubuwa da yawa da kuke buƙatar yi kafin zaɓar mai ba da sabis. Wannan ya haɗa da bincika cewa rukunin yanar gizon suna ɗaukar tsabar kuɗin PoS ɗin da kuka fi so, cewa yana ba da fa'ida mai kyau, kuma za a adana alamun ku a cikin yanayi mai aminci.

Mun gano cewa eToro shine mafi kyawun wurin saka hannun jari na crypto don masu saka hannun jari na kowane siffa da girma - ba aƙalla saboda ƙungiyoyin kuɗi uku ne ke tsara tsarin. Duk abin da kuke buƙatar yi don fara samun lada mai yawa a eToro shine buɗe asusu, siyan wasu tsabar PoS, kuma shi ke nan - duk abin da ke cikin sa yana sarrafa kansa! Plusari, zaku iya cire tsabar kuɗin ku a kowane lokaci!

eToro - Mafi kyawun Gidan Hanya na Crypto 2022

Fara Staking Yanzu

Kashi 67% na asusun mai saka hannun jari suna asarar kuɗi lokacin kasuwanci na CFDs tare da wannan mai badawa.