Labaran CryptoSignals
Shiga Telegram din mu

Bitcoin ya tsaya cak kamar yadda Tesla yayi rahoton Rahoton Samun kuɗi na Q2

Kada ku saka hannun jari sai dai idan kuna shirye don asarar duk kuɗin da kuka saka. Wannan babban saka hannun jari ne kuma da wuya a kiyaye ku idan wani abu ya faru. Ɗauki mintuna 2 don ƙarin koyo

Bitcoin ya tsaya cak kamar yadda Tesla yayi rahoton Rahoton Samun kuɗi na Q2

Tesla ya fitar da rahoton sa na samun kudin shiga na Q3 a ranar Laraba, wanda ya nuna cewa ta Bitcoin (BTC) riƙe ya ​​bunƙasa, da dai sauransu. Kamfanin kera motocin lantarki na behemoth ya bayyana cewa ya sami dala biliyan 13.75 a cikin kudaden shiga a cikin kwata na uku na 2021, karuwar kashi 57% daga daidai wannan lokacin a bara. Rahoton na hukuma ya lura cewa:

"Rubu'i na uku na 2021 ya kasance kwata mai rikodin ta fuskoki da yawa. Mun sami mafi kyawun samun kuɗin shiga, ribar aiki, da babbar riba.”

Takaddun ma'auni ya nuna cewa net ɗin Bitcoin na Tesla yana riƙe har zuwa Satumba 30 yana kan dala biliyan 1.26, ƙasa da -16% daga kwata na baya. Wancan ya ce, kamfanin ya ba da rahoton raunin da ya shafi Bitcoin -51 miliyan a Q3.

A halin da ake ciki kuma, bayanin tsabar kuɗin da kamfanin ya fitar ya nuna cewa saye da siyarwar BTC ne kawai a cikin Q1 lokacin da Tesla ya sayi BTC na dala biliyan 1.5 amma ya sayar da BTC na dala miliyan 272 don gwada ƙima.

Dangane da nau'in 10-K na kamfanin da aka shigar tare da SEC, Tesla's "Ana yin rikodin kadarorin dijital da farko a farashi kuma daga baya a sake auna su akan takaddun ma'auni akan farashi, net na duk wani rashin lahani da aka samu tun lokacin saye."

Kamfanin kera motocin lantarki ya bayyana cewa yana gudanar da bincike kowane kwata don gano nakasu, lura da cewa: "Idan darajar kadarar dijital ta wuce ƙimar gaskiya bisa mafi ƙarancin farashin da aka nakalto a cikin musayar aiki a cikin lokacin, za mu gane asarar tawaya daidai da bambanci a cikin ingantaccen bayanin ayyukan."

Matakan mahimmancin Bitcoin don kallo - Oktoba 24

Bayan yin rikodin wani sabon abu mai girma a ranar Laraba, BTC ya fada cikin yanayin gyarawa zuwa $ 60K goyon bayan tunanin mutum don sauƙaƙe daga yanayin zafi. Alamar cryptocurrency ta ci gaba da kasancewa cikin ci gaba tsakanin $62K da 61K a cikin ƴan kwanakin da suka gabata amma na ɗan lokaci ya nutse ƙasa da tallafin $60K jiya.

BTCUSD - Kayan yau da kullun

Wancan ya ce, muna sa ran komawa zuwa tallafin $ 60K - $ 59K a cikin kwanaki masu zuwa kafin sanya koma -baya zuwa yankin $ 63K zuwa $ 64K.

A halin yanzu, matakan juriyarmu sun kai $ 66,000, $ 67,000, da $ 68,000, kuma matakan tallafi masu mahimmanci sun kai $ 64,000, $ 63,000, da $ 62,000.

Jimlar Kasuwancin Kasuwanci: $ 2.51 tiriliyan

Hanyar Kasuwancin Bitcoin: $ 1.13 tiriliyan

Girman Bitcoin: 45.3%

Matsayin Kasuwa: #1

 

Zaku iya siyan tsabar tsabar kudi a nan: buy Alamu

Recent News

Yuni 22, 2023

Tamadoge (TAMAUSD) An Kashe Zuwa Wata

Bijimin Tamadoge sun fara tattara ƙarfi a kusa da matakin farashin $ 0.0123, amma suna buƙatar magance juriya mai ƙarfi a kusa da $ 0.01278. Wannan shine matakin farashin da masu saye da masu siyarwa suka shiga tsaka mai wuya kafin daga bisani bijimai suka yi nasara a ranar 20 ga Yuni. Mahimman matakan ...
Kara karantawa

Shiga Kyautarmu sakon waya Group

Muna aika sigina 3 VIP a mako a cikin ƙungiyar Telegram ɗinmu kyauta, kowane siginar yana zuwa da cikakken bincike na fasaha akan dalilin da yasa muke karɓar kasuwancin da yadda ake sanya ta ta hanyar dillalin ku.

Nemi ɗanɗanar yadda ƙungiyar VIP ke ta hanyar shiga yanzu don KYAUTA!

arrow Shiga telegram din mu kyauta