Sayi Crypto tare da Katin Debit

Lokacin da kuka shiga fagen kasuwancin cryptocurrency, da alama kuna da tambayoyi da yawa. Ofaya daga cikin mahimman tambayoyin da masu farawa da yawa ke tambaya shine ko zasu iya siyan crypto tare da katin kuɗi.

Idan kun faɗi cikin wannan rukunin, mun rubuta wannan jagorar don tafiya da ku ta hanyar aiwatar da yadda ake siyan crypto tare da katin kuɗi. Hakanan zamu nuna muku mafi kyawun dillalan crypto waɗanda ke tallafawa katunan kuɗi da yadda ake kammala tsarin saka hannun jari a cikin mintuna 10. 

Yadda ake Siyan Crypto Tare da Katin Zaɓi - Zaɓi Dillali

Mataki na farko kuma mafi mahimmanci a gare ku lokacin da kuke son siyan crypto tare da katin kuɗi shine zaɓin dillali. Yayin da kasuwar cryptocurrency ke girma cikin girma, akwai karuwa a yawan dillalai da ke neman biyan buƙatun sabis na ciniki.

Koyaya, ba duk dillalai ne masu sahihanci ba, wanda shine dalilin da yasa yakamata kuyi bincike sosai kafin yanke shawara akan wanda zaku yi rajista. A ƙasa zaku sami mafi kyawun dillalai guda uku waɗanda zaku iya siyan crypto tare da katin kuɗi.

 • eToro - Gabaɗaya Mafi kyawun dillali don siyan Crypto tare da Katin Debit
 • Capital.com - Jagorancin dillali mai siyarwa don siyan Crypto CFDs tare da Katin Debit
 • Rariya - Babban Dillali Mai Fassara don Sayi Crypto CFDs tare da Katin Debit.

Daga baya a cikin wannan jagorar, zaku haɗu da cikakken nazarin kowane dillali kuma me yasa yakamata kuyi la’akari da waɗannan zaɓuɓɓuka idan kuna son siyan crypto tare da katin kuɗi. A yanzu, za mu tafi kai tsaye zuwa tsarin yadda ake siyan crypto tare da katin kuɗi.

Ziyarci eToro

Kashi 67% na asusun mai saka hannun jari suna asarar kuɗi lokacin kasuwanci na CFDs tare da wannan mai badawa.

Yadda ake Siyan Crypto Tare da Katin Zaɓi: Quickfire Walkthrough

Yana da mahimmanci ku sayi crypto daga amintaccen dillali don rage haɗarin ku. An ƙaddara ƙwarewar kasuwancin ku ta hanyar ingancin dillalin da kuka zaɓa. Don haka, zaɓi dillali inda ba za ku jawo manyan kudade ba yayin siyan cryptocurrency.

Bayan yin zaɓi, zaku iya bin matakan madaidaiciya a cikin wannan saurin tafiya mai sauri don siyan crypto tare da katin kuɗi a cikin ƙasa da mintuna goma.

 • Mataki 1: Buɗe Asusu: Wannan shine matakin farko don farawa a cikin yanayin kasuwancin cryptocurrency. Yakamata ku je don ingantaccen dillali kamar eToro. An tsara tsarin dandalin ciniki na crypto kuma yana tallafawa zaɓuɓɓukan biyan kuɗi daban -daban - gami da katunan kuɗi.
 • Mataki na 2: Kammala Tsarin KYC: A wannan matakin, zaku gabatar da wasu bayanan sirri ga dillali. Tsarin san abokin cinikin ku (KYC) tsari ne na yau da kullun don ƙa'idodin dandamali kamar eToro. Don kammala aikin, zaku ɗora ID ɗin da gwamnati ta bayar kamar fasfon ku/lasisin tuƙi. Hakanan dole ne ku gabatar da bayanan bankin ku ko lissafin amfani a matsayin shaidar adireshin gida.
 • Mataki na 3: Yi Deposit: Mataki na gaba yana buƙatar ku sami kuɗin asusunka na eToro. Wannan shine inda kuke saka kuɗi tare da katin kuɗin ku. 
 • Mataki na 4: Sayi Alamar Crypto: Yanzu da kuka ba da kuɗin asusun ku, zaku iya siyan duk abin da kuke so na cryptocurrency. A eToro, danna shafin bincike kuma shigar da sunan crypto da kuke son siyan. Sannan, danna kan 'Ciniki', shigar da hannun jarin ku (mafi ƙarancin $ 25), sannan danna 'Open Trade' don kammala siyan ku. 

A cikin dakika, za ku sami sanarwa cewa sayan crypto ɗinku ya cika. Kuna iya adana alamun akan walat ɗin walat ɗin mai siyarwar ko motsa su zuwa tushen waje. 

Ziyarci eToro

Kashi 67% na asusun mai saka hannun jari suna asarar kuɗi lokacin kasuwanci na CFDs tare da wannan mai badawa.

Inda Zaku Sayi Cryptocurrency Tare da Katin Zaɓi

Akwai wurare da yawa don siyan cryptocurrency akan layi. Idan kuna son amfani da katin kuɗin ku, dole ne ku tabbatar cewa dandamali yana goyan bayan wannan hanyar biyan kuɗi. Bayan haka, bincika don ƙarin sani game da amincin dandamali da tsarin kuɗin.

Don taimakawa nuna maka kan madaidaiciyar hanya, a ƙasa mun sake nazarin mafi kyawun dillalai don siyan crypto tare da katin kuɗi.

1. eToro - Gabaɗaya Mafi kyawun Dillali don Sayi Crypto tare da Katin Zaɓi

Idan kuna neman siyan crypto tare da katin kuɗi, eToro shine ɗayan mafi kyawun dillalan da zaku iya amfani da su. Wannan dillali ya gina wa kansa suna bisa ingancin sabis ɗin da yake bayarwa. Tare da masu amfani sama da miliyan 20, dandamali yana ba da dama ga yawancin kasuwannin cryptocurrency. Haka kuma, dandamali yana da sauƙin amfani mai sauƙin amfani wanda ke sa ya dace da masu farawa don kasuwanci crypto.

An ƙaddamar da shi a cikin 2007, eToro yana ɗaya daga cikin tsofaffi kuma mafi amintattun dillalan da aka tsara a cikin yanayin cryptocurrency. Bugu da ƙari, dillali yana ba ku kayan aikin kwafin kwafi don sauƙaƙe muku buɗewa da rufe matsayi. Kayan aikin kwafin kwafin yana ba ku damar madubi na sauran mutane kuma ku shiga gungumen ku ta atomatik dangane da hakan. Wannan ya dace sosai don ciniki idan kun kasance mafari kuna neman fahimtar masana'antar sosai.

Kodayake dandamali yana ba da ayyuka masu kayatarwa, eToro ya kasance ɗaya daga cikin dillalan masu araha a kasuwa saboda manufofin sa masu arha. Mafi ƙarancin buƙatun ajiya na dandamali shine $ 200 kawai, amma kuna iya fara kasuwanci tare da $ 25 kawai. Ta wannan hanyar, zaku iya shiga sana'o'i tare da ƙarancin haɗari, musamman idan har yanzu kuna saba da dillali kuma kuna buƙatar yin wasu ayyukan.

Bugu da ƙari, zaku iya siyan crypto tare da katin kuɗi akan eToro, tunda dillali yana tallafawa wannan hanyar biyan kuɗi. Bugu da ƙari, kawai za ku biya kuɗin katin kuɗi na 0.5% (0% ga abokan cinikin Amurka). Don siyan cryptocurrency akan dandamali, da farko kuna buƙatar saka kuɗi cikin asusunka. Bayan haka, yanke shawara akan crypto da kuke son siyarwa kuma ku bi ƙa'idodin. eToro kuma yana karɓar wasu nau'ikan biyan kuɗi kamar katunan kuɗi, e-wallets, da canja wurin waya.

Wataƙila mafi mahimmancin la'akari anan shine cewa an kulla kulla. Wannan ya haɗa da ƙa'ida tare da FCA, CySEC, da ASIC - kasancewar hakan yana nuna amincin dillali. Bugu da kari, eToro yana ba ku damar samun dama ga CFDs, ma'ana idan kuna neman kasuwanci na ɗan gajeren lokaci kuma ba sa son ɗaukar ikon alamun, waɗannan samfuran samfuran suna samuwa don amfanin ku. Fara tare da eToro ta ziyartar gidan yanar gizon ko zazzage ƙa'idodin wayar hannu.

Our Rating

 • Yana goyan bayan katunan kuɗi kuma yana ba ku damar saka hannun jari akan tushen watsawa kawai
 • Dokar FCA, CySEC, da ASIC - suma an yarda da su a Amurka
 • Dandalin abokantaka da mafi ƙarancin gungumen crypto na $ 25 kawai
 • $ 5 cire kudi
67% na masu saka jari na kiri sun rasa kuɗi lokacin kasuwancin CFDs tare da wannan mai ba da sabis

2. Capital.com - Jagorancin dillali mai siyarwa don siyan Crypto CFD Instruments tare da Katin Zaɓi

Duk da cewa Capital.com sabon sabo ne idan aka kwatanta da sauran dillalai akan wannan jerin, dandalin ciniki na crypto ya yi hanzari don kafa martabarsa. An ƙaddamar da shi a cikin 2016, Capital.com ta sanya kanta a matsayin babban dillali don kasuwancin kayan kida na CFD. CFDs samfuran asali ne waɗanda ta hanyar su zaku iya kasuwanci biyu na cryptocurrency dangane da ƙimar sa ba tare da mallakar alamar ba.

Capital.com yana da sauƙin amfani mai amfani wanda ke sauƙaƙe muku siyan crypto CFDs tare da katin kuɗi. Idan kuna neman ciniki akan ɗan gajeren lokaci, wannan yana nufin zaku buɗe da rufe matsayi daban-daban a cikin kwanaki, sa'o'i, ko ma mintuna. Sabili da haka, ciniki CFDs tare da dandamali kamar Capital.com yana ba ku damar buɗe waɗannan matsayi cikin dacewa. Tare da katin kuɗin ku, zaku iya farawa cikin ƙasa da mintuna goma.

Lokacin amfani da Capital.com, yaduwar shine kawai kuɗin da kuke buƙatar damuwa. Wannan saboda dandamali baya cajin kowane kwamitocin ciniki. Don haka, rashin aiki, adibas, da kuɗin cirewa duk babu su akan wannan dillali, yana ba ku damar jin daɗin ribar ku ba tare da tsangwama ba. Dangane da sahihanci, dandamali ana sarrafa shi ta manyan hukumomin kuɗi kamar FCA da CySEC.

Capital.com kuma ya sa ya dace don haɓaka kasuwancin ku, kamar yadda dandamali ke tallafawa kasuwannin canjin dijital sama da 200. Bugu da ƙari, zaku iya fara ciniki akan Capital.com tare da ƙarancin $ 20 lokacin amfani da katin kuɗi/katin kuɗi ko e-walat. Wayoyin banki suna buƙatar mafi ƙarancin $ 250. Duk da haka, idan kai mafari ne da ke neman fara ciniki tare da adadin masu ra'ayin mazan jiya ta hanyar ajiyar katin kuɗi, wannan dillali mai arha zai iya zama daidai a gare ku.

Our Rating

 • Jagoranci dillali tare da sauƙin dubawa don siyan crypto tare da katin kuɗi
 • FCA da CySEC sun tsara shi
 • 0% kwamiti, m shimfidawa, da $ 20 mafi ƙarancin ajiya
 • Too asali ga gogaggen masu saka jari na crypto
71.2% na masu saka jari na kiri sun rasa kuɗi lokacin kasuwancin CFDs tare da wannan mai ba da sabis

3. AvaTrade - Dillali Mai Kyau Mai Sayi don Sayi Crypto CFDs tare da Katin Zaɓi

AvaTrade wani dillali ne wanda ya daɗe. An kafa shi a cikin 2006, dillali ya inganta ayyukansa tsawon shekaru don saduwa da ƙarin buƙatun masana'antar cryptocurrency. Idan kuna son siyan crypto tare da katin kuɗi a kan dillali mai nazari, AvaTrade na iya zama mafi kyawun fare. Tare da kayan aikin fasaha na dandamali, kuna samun ƙarin haske game da kasuwannin cryptocurrency da kasuwancin ku.

Gogaggen dillalan crypto sun fahimci mahimmancin nazarin fasaha lokacin buɗewa da rufe matsayi. A matsayin mai farawa, ƙila ba za ku iya saurin fahimtar yadda aikin fasaha yake aiki ba. Koyaya, bayan lokaci, zaku saba da wannan fasalin kuma ku fahimci yadda ake inganta shi don haɓaka kasuwancin ku. Bugu da ƙari, ban da katunan kuɗi, AvaTrade kuma yana ba ku damar siyan crypto tare da wasu zaɓuɓɓuka kamar e-wallets.

AvaTrade yana ba ku sabis na dillali mai araha. Lokacin da kuke kasuwanci crypto akan dandamali, ba ku jawo kwamitoci, sabanin sauran shafukan saka hannun jari. Kuna buƙatar kawai samun riba mai yawa akan kasuwancin ku don rufe yaduwar. Bugu da ƙari, dandamali yana da mafi ƙarancin buƙatun ajiya na $ 100 kawai. Da zarar ka saka wannan a cikin asusunka, za ka iya fara ciniki.

Bugu da ƙari, AvaTrade yana da daidaiton mai amfani sosai, kuma wannan shine dalilin da yasa dandamali ke ba da asusun demo wanda zaku iya aiwatar da kasuwancin crypto azaman mafari. Dillalin kuma yana tallafawa duka MT4 da MT5, waɗanda dandamali ne na ɓangare na uku waɗanda ke sa siyayya da siyar da nau'ikan cryptocurrency ba tare da matsala ba. Tare da waɗannan fasalulluka, zaku iya ganin dalilin da yasa AvaTrade yana ɗaya daga cikin manyan dillalai uku inda yakamata ku sayi crypto tare da katin kuɗi.

Gabaɗaya, AvaTrade babban dillali ne wanda ke da lasisi a cikin hukumomi sama da bakwai. Idan kuna neman siyar da cryptocurrencies akan dandamali wanda aka ba da umarnin yin aiki a cikin ƙayyadaddun iyakokin ayyukan da aka yarda da su, AvaTrade yana ɗaya daga cikin dillalan da ke sa alamar wannan akwatin. Ana buƙatar dillalan da aka tsara na wannan yanayin su bi wasu jagororin don tabbatar da wasu nau'ikan kariya ga masu amfani da su - don haka ba za ku damu da aminci ba a AvaTrade.

Our Rating

 • Indicatorsididdigar alamun fasaha da kayan aikin kasuwanci
 • Asusun demo kyauta don yin ciniki
 • Babu kwamitocin kuma an tsara su sosai
 • Wataƙila ya fi dacewa da gogaggen dillalan crypto
71% na masu saka jari na kiri sun rasa kuɗi lokacin kasuwancin CFDs tare da wannan mai ba da sabis

Yadda ake siyan Crypto tare da Katin Zaɓi: Cikakken Gabatarwa

Bayan karanta jagorar saurin kashe wuta da aka bayyana a baya akan wannan shafin, wataƙila kun fahimci tsarin siyan crypto tare da katin kuɗi, musamman idan kun riga kuna tattaunawa a wannan sararin. Koyaya, idan kun kasance sababbi ga cryptocurrency, wasu daga cikin matakan na iya zama a bayyane gare ku.

Don haka, a cikin wannan ɓangaren, za mu rushe matakan kuma mu yi bayanin su dalla -dalla.

Mataki na 1: Bude Account

Dole ne ku buɗe asusu tare da dillali mai aminci kamar eToro. Wannan dillali ya fice saboda an tsara shi kuma yana da tsarin ƙima. Bude asusu akan eToro abu ne mai sauki. Abin da kawai za ku yi shine ziyartar gidan yanar gizon kuma danna maɓallin 'Haɗa Yanzu'. 

Bayan haka, samar da dillali tare da keɓaɓɓen bayaninka da bayanan tuntuɓar - wanda ya haɗa da sunanka, ƙasarka, ranar haihuwa, da adireshin imel.

Ziyarci eToro

Kashi 67% na asusun mai saka hannun jari suna asarar kuɗi lokacin kasuwanci na CFDs tare da wannan mai badawa.

Mataki 2: Kammala KYC

Kammala tsarin KYC wani bangare ne na tsammanin yin rajista akan kowane dillali da aka kayyade. Don haka, dole ne eToro ya tabbatar da asalin ku kafin a ba ku damar yin ciniki akan dandamali. Kawai kuna buƙatar samar da ID na gwamnati kamar fasfo/lasisin tuƙi da lissafin amfani/bayanin banki don tabbatar da asalin ku da adireshin gida. 

Mataki na 3: Asusun Asusunka

Wannan shine wurin da katin kuɗin ku ya shiga wasa. Dole ne ku sanya kuɗi a cikin asusun eToro ɗin ku don ku iya ci gaba da siyan zaɓin cryptocurrencies da kuka zaɓa. Lura cewa mafi ƙarancin ajiya na farko a eToro shine $ 200.

Mataki na 4: Nemo Alamar ku

Akwai sandar bincike akan shafin eToro don ku nemi cryptocurrency da kuka zaɓi. eToro yana goyan bayan dubunnan cryptocurrencies, manyan da tsabar tsabar tsabar kudi. Kuna iya zaɓar kowane ɗayan waɗannan dangane da dabarun kasuwancin ku.

A madadin haka, zaku iya danna maɓallin 'Kasuwancin Kasuwanci' don ganin abin da kadarorin crypto eToro ke tallafawa.

Mataki na 5: Sayi Crypto

A ƙarshe, zaku iya siyan cryptocurrency ta hanyar sanya oda. Lokacin da kuka yi haka, kuna gaya wa eToro don saka hannun jari na takamaiman kuɗi akan kadara. Mafi ƙanƙan adadin da zaku iya sakawa anan shine $ 25. Da zarar ka latsa maballin 'Buɗe Ciniki' - eToro zai aiwatar da siyan crypto ɗin ku nan take. 

Mafi kyawun wurin siyan Crypto tare da Katin Zaɓi

Idan kuna neman wurin siyan crypto tare da katin kuɗi, akwai zaɓuɓɓuka da yawa a gare ku. Kodayake akwai zaɓuɓɓuka da yawa, kuna buƙatar tantance su tare da wasu mahimman awo. Waɗannan ma'aunin sun haɗa da dogaro, tsaro, ƙimar farashi, da sauƙin amfani.

Dillalin Cryptocurrency akan layi

Mafi kyawun wurin siyan crypto yana kan dillalin da aka kayyade akan layi. Waɗannan dandamali suna da sauƙin amfani kuma suna ba ku dama daban -daban don haɓaka kasuwancin ku. Wannan zaɓin ya fi dacewa ga masu farawa waɗanda ba su da masaniyar ilimin yadda ake siyan crypto tare da katin kuɗi.

eToro babban mashahurin dillali ne na kan layi wanda ke da martaba saboda ƙimar sa. Manyan kungiyoyin kudi kamar FCA, CySEC, da ASIC ne ke tsara dandamali.

Anan akwai wasu dalilan dillalai sun fi fifita lokacin siyan crypto tare da katin kuɗi:

 • Dillalan da aka kayyade kamar eToro sun haɗu da ingantattun kayan kuɗin fiat, gami da tallafi don katunan kuɗi.
 • Sun fi sauri kuma sun fi dacewa.
 • Saboda an kulla dillali, yana ƙin cinikin da ba a san shi ba. Sabili da haka, ku da sauran masu saka hannun jari dole ne ku kammala tsarin KYC kafin amfani da dillalin da aka kayyade.

Bukatun KYC sun bayyana cewa dole ne ku tabbatar da asalin ku kafin ku sayi crypto tare da katin kuɗi. Dole ne ku gabatar da bayananku kuma ku ɗora ingantaccen ID, galibi gwamnati ke bayarwa. Wasu dillalan kan layi - kamar eToro, Capital.com, da AvaTrade - za su tabbatar da asalin ku cikin daƙiƙa.

Canjin Cryptocurrency

Wannan wani wuri ne don siyan crypto tare da katin kuɗi. Waɗannan musayar sune dandamali waɗanda suka dace da ku ga mai siyarwa a cikin ainihin-lokaci. Ciniki galibi yana da arha don amfani fiye da dillalai, amma ba su da tsaro. Saboda ƙarancin ƙa'idarsu, musayar cryptocurrency ba ta da matakin tsaro iri ɗaya da dillalai ke bayarwa.

Bugu da ƙari, wani haɗarin yin amfani da musayar mara tsari don siyan crypto tare da katin cire kudi shine cewa yana da sauƙi ga masu amfani su shiga ayyukan banza waɗanda zasu iya shafar sha'awar sauran yan kasuwa.

Sauran Hanyoyin Sayi Cryptocurrency

Yayin da aka mai da hankali ga wannan shafin shine koya muku yadda ake siyan crypto tare da katin kuɗi, za mu kuma haskaka wasu hanyoyin da zaku iya siyan alamun dijital. Waɗannan zaɓuɓɓuka duk suna da nasa ribobi da fursunoni, kuma kuna iya yanke shawarar yin amfani da kowane daga cikinsu dangane da buƙatun ku.

Sayi Crypto tare da Katin Bashi

Idan kuna da katin bashi, zaku iya amfani da shi don siyan cryptocurrency akan layi. Tsarin yana kama da na siyan crypto tare da katin kuɗi. Dole ne ku kammala tsarin KYC tunda kuna siyan cryptocurrency tare da kuɗin fiat.

Da zarar kun kammala aikin, shigar da bayanan katin ku kuma sayi alamun ku. Kuna iya amfani da katin kuɗin ku tare da kowane eToro, Capital.com, da AvaTrade.

Sayi Crypto tare da Canja wurin Waya

Kuna iya siyan cryptocurrency ta hanyar canja wurin waya idan kun fi son wannan zaɓi. Za ku, duk da haka, kuna buƙatar lura cewa canja wurin waya gabaɗaya yana da hankali fiye da sauran zaɓuɓɓukan biyan kuɗi. Don haka, idan makasudin siyan crypto tare da katin cire kudi shine saka hannun jari nan take, wannan zaɓin biyan bashin ba shine mafi kyawu a gare ku ba.

Koyaya, abin da ke canja wurin waya ba ya kan lokaci, suna yin tasiri a cikin tsadar farashi, saboda wannan hanyar tana da arha fiye da siyan crypto tare da katin kuɗi ko katin kuɗi.

Sayi Crypto tare da Paypal

Idan kuna da kuɗi a cikin asusunku na Paypal kuma kuna son siyan cryptocurrency, kuna iya yin hakan cikin sauƙi. Misali, zaku iya siyan cryptocurrency akan eToro tare da e-wallets kamar Paypal. Hakanan wannan hanyar tana da tsada akan eToro, saboda kawai kuna biyan kuɗin 0.5% akan ma'amalar ku.

Idan kun kasance a cikin Amurka - an soke kuɗin 0.5%! Hakanan zaka iya cire kuɗin ku daga eToro ta amfani da Paypal. Tsarin janyewar kai tsaye ne kuma mai sauri, saboda yakamata ku sami kuɗin ku cikin awanni 24.

Sayi Crypto tare da Crypto

Tare da hauhawar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar tsabar kudi, ana samun karuwar dandamali da ke tallafawa musayar crypto-to-crypto. Wannan hanyar tana ba ku damar siyan alamar cryptocurrency tare da wani tsabar kuɗi ta hanyar musanyawa kai tsaye.

 • Idan kuna son yin wannan, kuna buƙatar haɗi zuwa musayar kamar Binance. Anan, zaku iya musanya alama ga wanda kuke so. Misali, zaku iya musayar XRP don Ethereum.
 • Bincika farashin musayar alamun biyu. Canje -canje daban -daban suna da nasu musanyawa.
 • Waɗannan ƙimar sun bambanta dangane da kadarorin da kuke son musanyawa, samuwar isasshen matakan ruwa, da tsarin musayar dandalin da kanta.

Don haka, bayan bincika cikakkun bayanai, idan kuna jin daɗin ƙimar, kuna iya kammala musanyawar. 

Haɗarin Siyan Crypto Tare da Katin Zaɓi

Kasuwancin cryptocurrency yana zuwa tare da wasu haɗari na asali, duk da dandamalin da kuke amfani da shi. Don haka, kuna buƙatar kasancewa a sa ido lokacin da kuke siyan cryptocurrency tare da katin kuɗi.

Waɗannan haɗarin sun haɗa da:

Yanayin Rashin Tsarin Cryptocurrency

Kasuwar cryptocurrency tana da rauni sosai, ba tare da la’akari da kaddarar da kuke saka hannun jari a ciki ba. Saboda haka, kuna buƙatar fahimtar cewa zaku iya siyan crypto yau don takamaiman farashi, kuma ƙimar za ta faɗi a washegari. Babban fa'idar kasuwar cryptocurrency na iya canzawa kowane lokaci.

Don haka, kowane labarai ko sabunta kasuwa na iya haifar da farashin kadara ya canza. Sanin yanayin rikice -rikicen cryptocurrency, yakamata ku bincika aikin sosai kafin kuyi kasuwanci ko saka hannun jari a ciki. Hakanan yakamata ku kiyaye kanku da labarai a kasuwa don sanin duk wani da zai iya shafar jarin ku.

Dokokin Gwamnati

Har yanzu masana'antar cryptocurrency tana haɓaka. Don haka, gwamnatoci da yawa suna ci gaba da yin ƙa'idodi game da masana'antar da amincin muradun jama'arta. Don haka, idan ya faru cewa gwamnati ta aiwatar da ƙa'idar da ba ta dace ba, wannan na iya yin illa ga kasuwar cryptocurrency ta haka - ka saka jari. 

Tsare Sirri

Intanit ya cika da mutane marasa mutunci da yawa waɗanda ke shirin zamba masu saka hannun jari na kadarorinsu na dijital. Don haka, yayin da kuke siyan crypto tare da katin kuɗi, yakamata ku yi taka -tsantsan don kada ku faɗa wa masu satar bayanai.

Hanya guda ɗaya tabbatacciyar wuta don guje wa wannan ita ce tabbatar da cewa kawai kuna amfani da dillalin da aka kayyade. Misalan dandamali masu aminci da amintattu waɗanda aka tsara su sosai sun haɗa da eToro, Capital.com, da AvaTrade - duk waɗannan suna tallafawa katunan kuɗi. 

Yadda ake Siyan Crypto tare da Katin Zabi - Kammalawa

Bayan karanta wannan shafin, yanzu dole ne ku san yadda zaku iya siyan crypto tare da katin kuɗi. Bugu da ƙari, yakamata ku ma fahimci mahimmancin zaɓar dillali na crypto da ya dace da yadda ake yin sa. 

Mun kuma yi bitar mafi kyawun dillalai a cikin wannan sararin da ke tallafawa sayayya na Visa da MasterCard da abin da ke sa su fice.

Misali, eToro shine kan gaba a jerinmu don ana daidaita shi, mai tsada sosai, kuma mai sauƙin amfani. Duk waɗannan sifofin suna shafar ƙwarewar kasuwancin ku lokacin koyon yadda ake siyan crypto tare da katin kuɗi a karon farko.

eToro - Mafi kyawun rukunin yanar gizo don siyan Crypto Tare da Katin Zaɓi

Ziyarci eToro

Kashi 67% na asusun mai saka hannun jari suna asarar kuɗi lokacin kasuwanci na CFDs tare da wannan mai badawa.

FAQs

Yadda ake siyan crypto tare da katin kuɗi?

Kuna iya siyan crypto tare da katin kuɗi daga kowane dillali wanda ke tallafawa wannan hanyar biyan kuɗi. Don haka, alal misali, zaku iya siyan crypto tare da katin kuɗi akan eToro. Kuna buƙatar kawai cika buƙatun KYC ta hanyar samar da ingantaccen ID don tabbatar da asalin ku. 

A ina za a sayi crypto tare da katin kuɗi?

Kasuwa ya cika da dillalai da yawa da musayar inda zaku iya siyan crypto tare da katin cire kudi. Yawancin waɗannan dandamali za su faɗi akan gidajen yanar gizon su ko suna ba da wannan hanyar biyan kuɗi. Don cetar da kanku wahalar yin bincike ba dole ba, yakamata kuyi la’akari da dandamali da aka riga aka tantance kamar eToro.  

Nawa za ku iya saka hannun jari a cikin crypto lokacin siye da katin kuɗi?

Farawa da cryptocurrency na iya zama babban aiki, musamman idan kuna aiki cikin kasafin kuɗi. Wannan shine dalilin da yasa yakamata kuyi la’akari da dandamali mai tsada kamar eToro inda kawai kuna buƙatar saka mafi ƙarancin $ 200 don farawa. Abin sha’awa, da zarar kun yi hakan, kuna iya siyar da ƙimar kuɗi kaɗan da $ 25. 

Shin kuna buƙatar ƙwarewa don siyan crypto tare da katin kuɗi?

Ba kwa buƙatar kowace gogewa ta gaba don siyan alamun cryptocurrency tare da katin kuɗi. Zaku iya yin duka cikin mintuna goma. Fara ta buɗe asusu tare da eToro, kammala tsarin KYC, sanya ajiya, kuma ci gaba da siyan zaɓin crypto ɗin ku. 

Menene yakamata kuyi la’akari da shi yayin zabar dillali don siyan crypto?

Kodayake kowane mai saka jari yana da abubuwa daban -daban da suke nema a cikin dillali, akwai wasu abubuwan da yakamata koyaushe kuyi la’akari da su. Wannan ya haɗa da ko an kulla dillali da tsadar farashin dandamali. Waɗannan abubuwa biyu suna da mahimmanci yayin zaɓin kan dillali wanda kuke da niyyar siyan crypto.