Labaran CryptoSignals
Shiga Telegram din mu

Chainlink ya sake duba ƙarancinsa na baya yayin da yake fuskantar kin amincewa a $7.60

Kada ku saka hannun jari sai dai idan kuna shirye don asarar duk kuɗin da kuka saka. Wannan babban saka hannun jari ne kuma da wuya a kiyaye ku idan wani abu ya faru. Ɗauki mintuna 2 don ƙarin koyo

Chainlink ya sake duba ƙarancinsa na baya yayin da yake fuskantar kin amincewa a $7.60
telegram

Tashar siginar Crypto kyauta

Sama da mambobi 50k
fasaha analysis
Har zuwa sigina kyauta 3 kowane mako
Abubuwan ilimi
telegram Tashar Telegram Kyauta

Chainlink (LINK) Nazarin Tsawon Lokaci: Ranging
Farashin Chainlink's (LINK).e ya karye a ƙasa matsakaicin matsakaicin layi yayin da yake fuskantar kin amincewa a $7.60. Ya ƙi zuwa ƙasa na $6.32 kuma yana gabatowa ƙarancin matakin farashin $5.70. Tun daga ranar 16 ga Yuni, kasuwar ta kasance cikin tafiya mai iyaka. Ayyukan farashin yana da ƙananan sandunan fitulu marasa yanke hukunci da ake kira Doji. Waɗannan sandunan kyandir ɗin Doji ne ke da alhakin ƙaƙƙarfan motsin farashin. Itatuwan fitulun sun nuna cewa masu saye da masu siyarwa ba su yanke shawara game da alkiblar kasuwar ba.

Binciken Alamar Chainlink (LINK)
Altcoin yana a matakin 45 na Ƙarfin Ƙarfi na Ƙarfin Ƙarfi na tsawon lokaci na 14. Yana nuna cewa altcoin yana cikin yanki na ƙasa kamar yadda farashin ya karya a ƙasa da matsakaicin matsakaicin layi. Ƙididdigar cryptocurrency tana raguwa zuwa ƙananan ƙananan $ 5.40. Sandunan farashin suna ƙasa da matsakaicin layukan motsi masu nuna raguwar farashin. LINK yana ƙasa da kashi 40% na stochastic yau da kullun. Kasuwar tana cikin tashin hankali.

Chainlink ya sake duba ƙarancinsa na baya yayin da yake fuskantar kin amincewa a $7.60
LINK / USD - Shafin Kullum

Fasaha Manuniya:
Babban Matakan Matsayi - $ 18.00, $ 20.00, $ 22.00
Babban Matakan Tallafi - $ 8.00, $ 6.00, $ 4.00

Mecece Jagora Na Gaba don Sarkar (LINK)?
LINK/USD ya ci gaba da tafiya mai iyaka yayin da yake fuskantar kin amincewa a $7.60. Chainlink zai yi girma lokacin da ya sake komawa sama da layukan motsi. A halin yanzu, yana raguwa zuwa mafi ƙarancin farashi. Masu saye sun kare tallafin na yanzu tun daga ranar 12 ga Mayu. Dogon wutsiya mai tsayi yana nuna cewa akwai matsananciyar siyayya a ƙananan matakan farashi.

Chainlink ya sake duba ƙarancinsa na baya yayin da yake fuskantar kin amincewa a $7.60
LINK / USD - Shafin Kullum


Zaku iya siyan tsabar tsabar kudi a nan. Sayi LBlock

lura: Cryptosignals.org ba mai ba da shawara bane kan harkokin kudi. Yi binciken ku kafin saka hannun jarin ku a cikin dukiyar kuɗi ko samfurin da aka gabatar ko taron. Ba mu da alhakin sakamakon saka hannun jarin ku

Recent News

Shiga Kyautarmu sakon waya Group

Muna aika sigina 3 VIP a mako a cikin ƙungiyar Telegram ɗinmu kyauta, kowane siginar yana zuwa da cikakken bincike na fasaha akan dalilin da yasa muke karɓar kasuwancin da yadda ake sanya ta ta hanyar dillalin ku.

Nemi ɗanɗanar yadda ƙungiyar VIP ke ta hanyar shiga yanzu don KYAUTA!

arrow Shiga telegram din mu kyauta