Menene Kasuwar Crypto kuma me yasa yakamata kuyi ciniki dashi? Jagoran Farawa

Ba tare da la’akari da ajin kadara ba - ya kasance hannun jari, forex, ko cryptocurrency - fahimtar kasuwa mai mahimmanci yana da mahimmanci.

Bayan haka, don samun kuɗi daga ƙoƙarin kasuwancin ku - kuna buƙatar ɗaukar kashi na haɗari. Wannan jin ba zai iya zama ba Kara dacewa da kasuwar crypto - wanda ke da tashin hankali kuma yana da hasashe sosai.

Abin farin ciki a gare ku-mun haɗa jagorar jagora na ƙarshe game da abin da kasuwar crypto take, yadda take aiki, da abin da kuke buƙatar yi don cin ribar wannan filin saka hannun jari da ke haɓaka!

Menene Kasuwancin Crypto - Jagorar Mai sauri

Idan kun yi ɗan gajeren lokaci kuma kuna son ƙarancin abin da kasuwar crypto take da yadda take aiki - duba jagorar wuta da ke ƙasa.

 • Kasuwar crypto tana ba mutane damar siye, siyarwa, da kasuwanci agogo na dijital kamar Bitcoin da Ethereum
 • Lokacin ciniki crypto, zakuyi haka ta hanyar biyu. Misali, BTC/USD yana nufin kuna siyar da darajar Bitcoin akan dalar Amurka.
 • Kuna buƙatar yin hasashe kan ko kuna tunanin farashin ma'auratan zai tashi ko ya faɗi. Misali, idan BTC/USD yana kan $ 29,000 - kuna tsammanin farashin zai hau sama ko ƙasa?
 • Za a tantance ikon ku na samun riba ta ko kun yi hasashe daidai da kuma nawa, da ƙimar kasuwancin ku.

Kuna shirye don bincika kasuwar crypto a yanzu ta hanyar sanya kasuwancinku na farko? Idan haka ne - zaku iya siyarwa, siyarwa, da siyar da cryptocurrencies a eToro dillali mai ƙa'ida akan tushen hukumar 0%!

Kasuwanci Crypto Yanzu

Kashi 67% na asusun mai saka hannun jari suna asarar kuɗi lokacin kasuwanci na CFDs tare da wannan mai badawa.

Siffar Kasuwar Crypto a cikin Ka'idodin Sauki

A cikin mafi girman tsari, kasuwar crypto tana aiki iri ɗaya kamar kowane fagen kuɗi. Wato, kamar hannun jari ko forex, babban burin ku shine hasashen ƙimar cryptocurrency nan gaba.

 • Misali, idan kuna tunanin cewa a $ 3,000 ta alamar Ethereum ba ta da ƙima, za ku iya sanya ciniki a kan dillalin kan layi don gwadawa da fa'ida daga wannan.
 • Hakanan, idan kuna tunanin Binance Coin yana da ƙima a $ 290 - Hakanan kuna iya neman riba daga wannan ta hanyar sanya odar siyarwa.

Daga ƙarshe, sirrin miya zuwa kasuwar crypto shine cewa kuna buƙatar yin hasashen wace alkiblar kuɗin dijital zai shiga cikin watanni masu zuwa, makonni, sa'o'i, ko ma mintuna. Tabbas, wannan zai dogara ne akan dabarun kasuwancin kasuwancin crypto da kuka zaba - wanda zamuyi bayani dalla -dalla nan ba da jimawa ba.

A cikin yanayi mai kama da forex, ana siyar da cryptocurrencies bi -biyu. Wannan yana nufin cewa zaku yi hasashe akan ƙimar kuɗin dijital dangane da wani kadari. Wannan na iya zama kuɗin fiat kamar dalar Amurka ko madadin kadara na crypto kamar Bitcoin. Ko ta yaya, nau'i -nau'i na crypto suna canza darajar ta na biyu - kamar duk kasuwannin kuɗi.

Don samun dama ga kasuwar crypto, zaku buƙaci babban dillali a gefen ku. Waɗannan dandamali suna zama tsakanin ku da zaɓin kasuwancin ku na cryptocurrency. Misali, idan kuna son yin doguwar tafiya akan Ripple, dillalin da kuka zaɓa zai aiwatar muku da matsayin sayan ku a cikin ainihin lokaci. Idan cinikin ya dawo da riba, dillali zai sabunta ma'aunin ku daidai.

Menene zaku iya kasuwanci a Kasuwar Crypto?

Kamar yadda aka gani a sama, ana samun kasuwar crypto ta hanyar kasuwanci 'nau'i -nau'i'. Akwai dubunnan nau'i -nau'i a cikin kasuwar crypto, amma wataƙila, kuna iya son tsayawa kan 'yan kaɗan don farawa. Bayan haka, yana iya ɗaukar ɗan lokaci don fahimtar yadda wannan kasuwa mai rikitarwa ke aiki.

Koyaya, kafin ma kuyi tunani game da siyar da alamun dijital, da farko kuna buƙatar fahimtar nau'ikan manyan biyun. Wannan ya haɗa da fiat-to-crypto da crypto-cross nau'i-nau'i-wanda muke tattaunawa a sassan da ke ƙasa.

Nau'in Crypto-to-Fiat

Idan kun kasance sababbi ga kasuwar crypto - ya fi kyau ku tsaya tare da nau'ikan kadari na kadari waɗanda ke ɗauke da kuɗin fiat. Waɗannan an san su da nau'i-nau'i na crypto-to-fiat, ba kaɗan ba saboda za ku yi ciniki da kuɗin fiat akan na alamar dijital.

Misali:

 • Idan kuna son yin hasashe kan ƙimar musayar kuɗi tsakanin Cardano da dalar Amurka - zaku yi ciniki ADA/USD
 • Idan an saka farashin ADA/USD akan $ 1.08 - kuna buƙatar gaya wa dillalin da kuka zaɓa ko kuna tunanin ma'auratan za su tashi ko su faɗi

A mafi yawan lokuta, zaɓin da kuka zaɓa na crypto-to-fiat koyaushe zai ƙunshi dalar Amurka. Wannan saboda dalar Amurka ita ce ƙimar ma'auni da ake amfani da ita a kasuwar crypto - kamar yadda ake siyar da karafa masu daraja ko mai.

Wasu dandamali - kamar eToro da Capital.com - suma suna goyan bayan wasu nau'i -nau'i waɗanda ke ɗauke da madadin kuɗin fiat - kamar Yuro, yen Japan, ko fam na Burtaniya. Ko ta wace hanya, manufar ta kasance iri ɗaya - kuna buƙatar tantance ko ƙimar kadarar dijital na iya tashi ko faɗuwa da na kuɗin fiat ɗin daban.

Nau'in Crypto-Cross

Sauran zaɓin da zaku fuskanta yayin koyan yadda kasuwar kadara ta dijital ke aiki shine nau'i-nau'i na crypto-cross. A taƙaice, waɗannan nau'ikan ba su ƙunshi kuɗin fiat kamar USD ko EUR. A akasin wannan, za ku yi hasashe kan ƙimar musayar kuɗi tsakanin cryptocurrencies biyu daban -daban.

A zahiri, wannan ya fi wahalar yi, saboda kuna buƙatar samun kyakkyawar fahimtar alaƙar da ke tsakanin kowace alama.

Misali:

 • Idan kasuwar crypto tana da ƙarfi akan Bitcoin, menene wannan ke nufi ga ƙimar Ethereum?
 • Don sanya shi wata hanya - idan farashin Bitcoin ya ƙaru da 10% akan dalar Amurka kuma Ethereum ya tashi da kashi 2% kawai - to wannan yana nufin cewa ETH/BTC na crypto zai ragu.
 • Me ya sa? Da kyau, a cikin wannan misalin, Bitcoin ya haɓaka ƙimar sa a kasuwar crypto ta hanyar 10x, yayin da Ethereum ke tsaye a 2x - dangane da dalar Amurka.

Kamar yadda zaku iya tunanin, musayar musayar musayar tsakanin alamun dijital guda biyu yana da matukar wahala. Wannan shine dalilin da ya sa sababbin sababbin kasuwannin crypto yakamata suyi la'akari da tsayawa tare da nau'i -nau'i waɗanda ke ɗauke da kuɗin fiat.

A zahiri, ba wai kawai ya kamata ku mai da hankali kan nau'i -nau'i da aka ƙidaya a dalar Amurka ba, amma waɗanda ke da ruwa sosai. Cikakkun misalai na wannan sun haɗa da BTC/USD, ETH/USD, da BNB/USD.

Yadda ake ciniki zuwa Kasuwar Crypto?

A sashin da ya gabata na jagorar mu akan Menene Kasuwar Crypto? - mun yi bayanin cewa ana siyar da alamun dijital cikin nau'i biyu. Mun lura cewa nau'in fiat-to-crypto shine mafi kyawun zaɓuɓɓuka don masu farawa-ba kaɗan ba saboda kasuwannin crypto-cross sun fi wahalar tafiya.

Tare da wannan a zuciya, yanzu muna buƙatar tattaunawa game da rikice -rikicen yadda zaku iya siyar da kasuwar crypto daga ta'aziyyar gidanka. Don samun ƙwallon ƙwallo - bari mu fara da dogayen umarni da gajeru.

Matsayi da Tsayi

Idan a baya kun saka hannun jari a hannun jari na al'ada - to zaku san cewa don samun kuɗi kuna buƙatar farashin hannun jarin kamfanin ya tashi. Tare da cewa, a cikin kasuwar crypto, kuna da damar cin riba daga hauhawar farashin da faduwa. Wannan saboda mafi kyawun dillalan kan layi a cikin wannan masana'antar suna tallafawa matsayi da gajere.

 • Za ku ɗauki matsayi mai tsawo akan zaɓi na kasuwar crypto da kuka zaɓa ta hanyar sanya oda. Wannan yana nufin cewa kuna tsammanin ƙimar musayar ma'aunin crypto zai ƙaru.
 • Idan kuna tunanin akasin haka, gwargwadon yadda canjin kuɗin crypto zai faɗi - to kuna buƙatar sanya odar siyarwa. An san wannan a matsayin ɗan gajeren matsayi a kasuwannin hada -hadar kuɗi.

Bari mu kalli misali mai sauri na dogon lokaci don tabbatar da cewa kun fahimci yadda wannan ke aiki a aikace:

 • Kuna son musayar ƙimar Dogecoin akan dalar Amurka - wanda aka kwatanta da DOGE/USD
 • Farashin yanzu na wannan fiat-to-crypto shine $ 0.16
 • Kuna tsammanin Dogecoin zai tashi cikin ƙima - don haka kuna sanya odar siye
 • Bayan 'yan kwanaki bayan haka, an saka Dogecoin akan $ 0.23 - wanda ke wakiltar karuwar kashi 43%
 • Don haka, kun sami ribar $ 43 ga kowane $ 100 da kuka yi

Yanzu misali na ɗan gajeren matsayi:

 • Yanzu kuna neman kasuwanci LTC/USD-wanda shine fiat-to-crypto biyu wanda ya ƙunshi Litecoin da dalar Amurka.
 • An saka farashin ma'auratan akan $ 105 - wanda kuke tsammanin ya wuce kima
 • Don cin riba daga binciken kasuwancin ku - kuna sanya odar siyarwa a dillalin da kuka zaɓa
 • Daga baya a wannan ranar - LTC/USD ya faɗi akan farashin $ 96
 • Wannan yana nufin cewa kun sami ribar 8.5% akan wannan kasuwancin - wanda shine adadin da LTC/USD ya ragu tun lokacin da kuka shiga kasuwa

Kamar yadda zaku iya gani daga misalai guda biyu da ke sama - masana'antar ciniki ta crypto tana ba ku damar samun riba ba tare da la'akari da ko manyan kasuwanni ba su da yawa. Wannan saboda mafi kyawun dillalan crypto a cikin wannan sarari suna ba ku dama ga dogayen umarni da gajere!

Hanyoyin ciniki na Crypto Market

Ya tafi ba tare da faɗi cewa don samun kuɗi daga kasuwar crypto ba - kuna buƙatar haɗarin wasu babban birnin ku. Kudin da kuke haɗarin yana da alaƙa kai tsaye da yadda kuka yanke shawarar saka hannun jari na musamman.

 • Misali, idan kuna tunanin Bitcoin zai haɓaka ƙima akan dalar Amurka kuma kuna saka $ 50 - wannan shine adadin da kuke haɗarin.
 • Sannan, idan BTC/USD ya karu da 10% - kamar yadda ƙimar hannun jarin ku zai kasance. Wannan yana nufin cewa jarin ku na $ 50 zai karu zuwa $ 55 ($ 50 + 10%).
 • Amma, idan BTC/USD ya ragu da 10%, to, gungumen ku zai zama ƙasa da $ 45 ($ 50 - 10%).

Dalilin bayyananniyar wasa a nan shine cewa mafi yawan haɗarin ku, gwargwadon yadda kuka tsaya yin kasuwa daga kasuwar crypto. Hakanan, mafi yawan abin da zaku iya rasa, shima.

Wannan shine dalilin da ya sa yana da mahimmanci a tura dabarun sarrafa haɗarin lokacin da aka zo kan gungumen azaba. Misali, yi la’akari da sanya madaidaicin gungumen ku zuwa 1% na fayil ɗin asusunka. Hakanan yakamata ku saita umarni na asara akan kowane kasuwancin kasuwancin crypto don tabbatar da rage yawan asarar ku.

Dandalin Kasuwancin Crypto - Dillalai ko Musanya?

Idan kun karanta jagorar mu akan 'Menene Kasuwar Crypto?' har zuwa wannan lokacin, to yakamata ku sami ingantaccen fahimtar abubuwan yau da kullun. Na gaba, kuna buƙatar yin tunani game da tsawon lokaci da gajeriyar matsayin cryptocurrency.

A cikin sauki kalmomi, wannan yana aiki daidai daidai da kasuwar forex, gwargwadon cewa kuna buƙatar shiga ta wani ɓangare na uku. Mai bada sabis da ake tambaya zai tabbatar da cewa an aiwatar da matsayin saye da siyarwar ku gwargwadon umarnin ku.

Da wannan aka faɗi, kasuwar crypto ta ɗan bambanta ta yadda akwai manyan 'yan wasa biyu dangane da dandamali - dillalai da musayar. Zaɓin madaidaicin dandamali yana da mahimmanci yayin koyo game da kasuwar crypto - don haka muna yin ƙarin bayani dalla -dalla a ƙasa.

Dillalan Kasuwancin Crypto

Ga dukkan alamu, dillalan cryptocurrency suna aiki iri ɗaya kamar shafin ciniki na al'ada. Wannan saboda dillali zai ba ku dama ta ainihi zuwa ga zaɓaɓɓen kadari na dijital cikin aminci da tsari.

Dillalin zai kuma ba ku damar ajiya da cire kuɗi tare da hanyar biyan kuɗi mai dacewa kamar katin kuɗi/katin kuɗi ko canja wurin banki da zarar kun bi ta hanyar KYC (San Abokin Ciniki).

Bugu da ƙari, kuma wataƙila mafi mahimmanci, yawancin dillalan cryptocurrency da aka tsara suna ba da kwangiloli don bambance-bambance (CFDs). Waɗannan kayan aikin kuɗi ne waɗanda ke ba ku damar kasuwanci cryptocurrencies ba tare da ɗaukar ikon alamun dijital ba.

Bi da bi, ba wai kawai za ku iya zaɓar tsakanin matsayi mai tsawo da gajere ba, amma kuma za ku iya amfani da amfani. Na ƙarshen yana nufin cewa zaku iya kasuwanci tare da kuɗi fiye da yadda kuke da su a cikin asusunka.

Misali:

 • Kuna da $ 200 a cikin asusun dillalin crypto
 • Kuna yanke shawarar tafiya mai tsawo akan ETH/USD ta hanyar kayan aikin CFD
 • Kuna amfani da nauyin 1:10
 • Kuna rufe ETH/USD 'yan kwanaki bayan haka a ribar 10%
 • A kan gungumen ku na asali na $ 200 - wannan zai zama ribar $ 20
 • Amma, kun yi amfani da damar 1:10 - don haka ribar kuɗin ku na $ 20 ya karu zuwa $ 200

Gabaɗaya, idan kuna son isa ga kasuwar crypto cikin aminci da farashi mai rahusa-ya fi dacewa ku tsaya tare da mai kulla yarjejeniya. Bugu da ƙari, idan kuna son samun dama ga kayan aiki kamar haɓakawa da siyar da siyarwa, tabbatar cewa dillalin da kuka zaɓa yana ba da CFDs.

Kasuwanci Crypto Yanzu

Kashi 67% na asusun mai saka hannun jari suna asarar kuɗi lokacin kasuwanci na CFDs tare da wannan mai badawa.

Canjin Canjin Crypto

A matsayin sabon shiga, wataƙila kun saba da musayar kasuwancin crypto kamar Binance, OKEx, da Bitmart. Waɗannan musaya sune ainihin masu shiga tsakani tsakanin ku da sauran yan kasuwa.

 • Misali, idan kuna son yin doguwar tafiya akan XRP/USD a kan gungumen $ 500-akwai buƙatar aƙalla $ 500 darajar gajerun umarni akan musayar don guda ɗaya.
 • Da zarar mai siyarwa da masu siyarwa sun dace da musayar, abin da aka bayar zai aiwatar da umarni biyu a cikin ainihin lokaci.
 • Bi da bi, za su tattara hukumar ciniki.
 • Babbar matsala tare da musayar kasuwannin crypto shine yawancin suna aiki ba tare da lasisi ba.

Wannan yana nufin cewa kuna buƙatar amincewa cewa mai bada sabis yana da mafi kyawun muradin ku a zuciya. Babu tabbatacciyar hanyar sanin wannan sai dai idan an daidaita dandamali. A masu ba da sabis kamar eToro da Capital.com - FCA da CySEC ne ke tsara duka dillalan.

Yadda ake Hasashen Kasuwar Crypto a 2022

Idan kuna tunanin kadarorin gargajiya kamar hannun jari suna da wahalar hasashen - ba ku ga komai ba har sai kun sami damar shiga kasuwar crypto. Wannan saboda cryptocurrencies suna da saurin canzawa, tare da wasu nau'i -nau'i suna tashi ko faɗuwa da kashi biyu na adadi kowace rana.

Wannan ya sa yana da matukar wahala a san hanyar da kasuwannin crypto za su iya bi. Wannan lamari ne musamman idan kun kasance cikakkiyar novice kuma ta haka - ba ku da ƙwarewa wajen yin bincike na fasaha da na asali.

Labari mai daɗi a gare ku shine cewa akwai mafita mai sauƙi a cikin siginar siginar crypto. Wannan wani abu ne da muke bayarwa a CryptoSignals.org - kuma sabis ɗinmu yana ba ku damar cin riba daga kasuwar kadara ta dijital ba tare da buƙatar yin kowane aikin legwaba ba.

Ga yadda yake aiki:

 • Alamar kasuwar Crypto ainihin shawarwarin ciniki ne waɗanda gogaggen ƙungiyar masu saka hannun jari suka tattara
 • Siginar za ta gaya muku daidai abin da kasuwancin da za ku sanya a kan dillalin da kuka zaɓa - dangane da binciken kanmu na kasuwar crypto
 • Duk sigina suna gaya muku abin da za ku yi ciniki da kuma ko muna ba da shawarar sanya doguwar hanya ko gajarta.
 • Don tabbatar da yin kasuwanci ta hanya mai haɗari, muna kuma ba da shawarar shigarwar da aka dakatar, asarar tsayawa, da farashin oda na riba.
 • Muna aika sigina 2-3 a kowace rana-duk ana sanya su cikin ainihin-lokaci ta hanyar ƙungiyar Telegram ta CryptoSignals.org.

Daga ƙarshe, duk abin da kuke buƙatar yi lokacin karɓar siginar crypto daga gare mu shine shigar da cikakkun bayanan odar ciniki a cikin dillalin da kuka zaɓa.

Yaya girman kasuwar Crypto?

Lokacin da aka ƙaddamar da Bitcoin a farkon 2009, kasuwar crypto kusan babu shi. Saurin ci gaba zuwa 2022 kuma kasuwar crypto yanzu filin wasa ne na tiriliyan da yawa.

A zahiri, lokacin da kasuwanni suka kai kololuwar lokaci a cikin Mayu 2021-jimlar babban darajar kasuwar masana'antar cryptocurrency gaba ɗaya ya kai dala tiriliyan 2.5. Wannan yana aiki fiye da kowane kamfani da aka jera akan S&P 500.

A lokacin rubuce -rubuce, akwai kusan agogo na dijital 11,000 waɗanda za a iya siyar da su a kasuwar crypto. Galibin waɗannan alamomi ne na ƙaramin hula waɗanda ba su dace a yi la’akari da su ba.

Maimakon haka, an fi ba da shawarar sababbin sababbin mutane su mai da hankali kan manyan kadarorin dijital kamar Bitcoin ko Ethereum. Bugu da ƙari, yakamata kuyi la’akari da siyar da waɗannan tsabar kuɗi akan dalar Amurka don amfana daga mafi yawan ruwa da ƙima.

Ciniki Kasuwancin Crypto A Yau-Jagorar Mataki-mataki

Idan kuna son sautin kasuwar crypto kuma kuna son fara ciniki nau'ikan kadari na dijital yau-yanzu za mu bi ku ta hanyar aiwatar da mataki-mataki.

Mataki na 1: Zaɓi Dillalin Crypto

Kafin ku sami damar shiga kasuwar crypto daga ta'aziyyar gidanka-kuna buƙatar babban dillali a gefen ku. Kamar yadda muka tattauna a baya, dillalan da aka kayyade suna zaune tsakanin ku da kasuwancin kasuwancin ku na cryptocurrency - don haka yana da mahimmanci ku zaɓi cikin hikima.

Don taimakawa nuna maka kan madaidaiciyar hanya, a ƙasa muna nazarin mafi kyawun dillalai waɗanda ke ba ku damar shiga kasuwannin crypto a cikin 2021.

1. eToro - Gabaɗaya Mafi kyawun Kasuwancin Kasuwancin Cryptocurrency 2022

Idan kuna son samun dama ga kasuwar crypto cikin aminci, farashi mai araha, kuma mai sauƙin amfani-duba baya fiye da eToro. FCA, ASIC, da CySEC ne ke tsara dillalin - kuma SEC da FINRA sun yi rajista kuma sun amince. Kuna iya siyan siyan cryptocurrency a eToro da HODL akan dogon lokaci ko kasuwanci alamun CFDs na dijital a cikin gajeren lokaci. Ko ta yaya, ba za ku biya duk wasu kudade don kasuwanci a eToro - ban da yaduwa.

eToro yana ba da tarin kasuwannin crypto wanda zaku iya kasuwanci 24/7. Wannan yana rufe manyan manyan alamomi kamar Bitcoin da Ripple har ma da adadin tsabar kuɗin Defi - kamar Uniswap da Decentraland. Mafi ƙarancin hannun jarin kowane kasuwanci a eToro shine $ 25 kawai. Kuna iya saka kuɗi nan take tare da zare kudi/katin kuɗi ko e -walat - gami da Paypal. Kuna iya kasuwanci nau'ikan crypto akan layi ko ta hanyar wayarku ta hannu - tare da eToro yana ba da babban aikace -aikacen Android da iOS.

Our Rating

 • Ciniki da yawa na kadarorin crypto a kwamiti 0%
 • Dokar FCA, CySEC, da ASIC - suma an yarda da su a Amurka
 • Dandalin abokantaka da mafi ƙarancin gungumen crypto na $ 25 kawai
 • $ 5 cire kudi
67% na masu saka jari na kiri sun rasa kuɗi lokacin kasuwancin CFDs tare da wannan mai ba da sabis

2. Capital.com - Sama da Kasuwannin Crypto 130+ a 0% Hukumar

Hakanan Capital.com babban zaɓi ne yayin isa ga kasuwannin crypto - kamar yadda dillali yana gida sama da 130+ nau'i -nau'i na cryptocurrency. Yawancin sun zo a cikin nau'i-nau'i na fiat-to-crypto, amma kuma ana tallafawa wasu giciye-giciye ma. Duk kasuwannin crypto a Capital.com suna kasuwanci ta hanyar CFDs - ma'ana kuna iya ƙoƙarin samun riba daga hauhawar farashin da faduwar farashin. Hakanan ana ba da gudummawa - don haka zaku iya haɓaka ƙimar gungumen ku cikin sauƙi.

Hakanan muna son gaskiyar cewa Capital.com tana nufin yan kasuwa sababbi. Misali, zaku iya farawa tare da asusun asusun demo na kyauta - wanda yayi kama da kasuwar crypto a cikin ainihin -lokaci. Idan kuna son fara ciniki tare da ainihin kuɗi kai tsaye, to kawai kuna buƙatar saduwa da mafi ƙarancin ajiya na $ 20. Mafi kyawun duka, kasuwannin crypto a Capital.com ana iya siyar dasu akan kwamiti 0%. FCA da ASIC ne ke tsara dillalin.

Our Rating

 • Mai sauƙin amfani da dandamalin ciniki - mai girma ga sababbin sababbin abubuwa
 • FCA da CySEC sun tsara shi
 • 0% kwamiti, m shimfidawa, da $ 20 mafi ƙarancin ajiya
 • Too na asali ne ga gogaggen yan kasuwa
67.7% na masu saka jari na kiri sun rasa kuɗi lokacin kasuwancin CFDs tare da wannan mai ba da sabis

3. Avatrade - Babban dandalin ciniki na Crypto don Nazarin Fasaha

Idan kuna da fahimtar nazarin fasaha kuma kuna son yin amfani da ƙwarewar ku a kasuwar crypto - AvaTrade na iya zama dillalin da ya dace muku. An tsara wannan babban dandamali a cikin manyan hukumomi shida kuma yana ba da tarin kayan aikin ciniki. Abin da kawai za ku yi shine haɗa asusun ku na AvaTrade zuwa MT4 ko MT5 kuma za su sami damar yin amfani da alamun fasaha, masu kwaikwayon kasuwa, da kayan aikin zane.

Duk kasuwannin crypto a AvaTrade ana ba da su akan kwamiti na 0% kuma a cikin shimfidawa sosai. Babu kudade don sakawa ko cire kuɗi. Kuna iya amfani da asusun demo na AvaTrade kyauta ko saduwa da mafi ƙarancin ajiya na $ 100 don fara ciniki tare da babban birnin kuɗi. Duk kasuwannin crypto a dillali suna zuwa ta hanyar CFDs - don haka keɓaɓɓen siyarwa ne kuma ana rarrabe leverage. A ƙarshe, ana iya samun damar AvaTrade akan layi ko ta hanyar aikace -aikacen Android/iOS.

Our Rating

 • Indicatorsididdigar alamun fasaha da kayan aikin kasuwanci
 • Asusun demo na kyauta don yin kasuwanci
 • Babu kwamitocin kuma an tsara su sosai
 • Zai yiwu ya fi dacewa da ƙwararrun yan kasuwa
71% na masu saka jari na kiri sun rasa kuɗi lokacin kasuwancin CFDs tare da wannan mai ba da sabis

Mataki na 2: Bude Asusun Kasuwancin Crypto

Da zarar kun zaɓi dillali na crypto wanda kuke so, sannan zaku iya ci gaba don buɗe asusu. Kamar yadda za ku yi amfani da dillali da aka kayyade, wannan zai buƙaci wasu bayanan sirri da bayanan tuntuɓa. Hakanan kuna buƙatar loda takaddar da ke tabbatar da asalin ku - kamar fasfo ko lasisin tuƙi.

Mataki na 3: Kuɗaɗen Kuɗi

Da zarar kun buɗe asusun dillali na crypto - lokaci yayi da za a yi ajiya. In ba haka ba, ba za ku iya sanya cinikin kuɗi na gaske akan zaɓaɓɓun biyun ku ba.

Dillalan da muka tattauna a baya suna ba ku damar saka kuɗi tare da hanyoyin biyan kuɗi masu zuwa:

 • Katunan Bashi
 • Credit Cards
 • E-walat
 • Bank Canja wurin

Idan kuna son saka kuɗi tare da cryptocurrency - kuna buƙatar shiga cikin musayar mara tsari.

Mataki na 4: Bincika Kasuwancin Crypto

Yanzu zaku iya bincika kasuwar crypto da kuke son kasuwanci. Yawancin dillalai suna ba da aikin bincike - don haka lamari ne na shigar takamaiman ma'aurata.

Misali, a cikin hoton da ke sama, muna neman EOS/USD. Wannan yana nufin muna son musayar darajar EOS ta gaba akan dalar Amurka.

Mataki na 5: Sanya Kasuwancin Kasuwancin Crypto

Mataki na ƙarshe shine sanya kasuwancin kasuwancin crypto. Munyi bayani a baya cewa ana buƙatar odar siye idan kuna tunanin canjin canjin zai tashi kuma umarnin siyarwa ya zama dole idan kuna tunanin akasin haka. Hakanan kuna buƙatar shigar da gungumen ku kuma idan ya dace - ragin kuɗin da kuka zaɓa.

Don tabbatar da shiga da fita kasuwar crypto tare da ƙaramar haɗarin da zai yiwu-yakamata ku yi la’akari da kafa iyaka, dakatarwa, da odar riba.

Lokacin da kuke shirye don aiwatar da kasuwancin kasuwancin ku na crypto - tabbatar da oda a dandalin da kuka zaɓa!

Menene Kasuwar Crypto? Kasan Kasa

Wannan jagorar ta yi bayanin duk abin da za a sani game da kasuwar crypto na tiriliyan da yawa. Yanzu kun san cewa ana iya siyar da alamun dijital iri ɗaya kamar na forex - kamar yadda duk kasuwannin crypto ke wakiltar nau'i biyu. Hakanan kun san mahimmancin zaɓar dillalin amintacce wanda ke ba da ƙananan kudade da tallafi don kadarorin dijital da kuka zaɓa.

Idan kuna shirye don samun damar kasuwar crypto a yanzu - yi la'akari da eToro. Wannan babban dillali yana ba da tarin alamun dijital a kan kwamiti na 0%. Kuna iya farawa tare da asusu a eToro cikin ƙasa da mintuna 5 kuma mafi mahimmanci - an kulla dillali sosai.

eToro - Ciniki Kasuwancin Crypto A Yau

Kasuwanci Crypto Yanzu

Kashi 67% na asusun mai saka hannun jari suna asarar kuɗi lokacin kasuwanci na CFDs tare da wannan mai badawa.